ฟอลคอนประกันภัยมอบเสื้อจราจรสะท้อนแสงเพื่อสนับสนุนโครงการความปลอดภัยทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ 2565 ต่อเนื่องเป็นปีที่ 2
![](https://cms.falconinsurance.co.th/wp-content/uploads/2021/12/ฟอลคอนประกันภัยมอบเสื้อจราจรสะท้อนแสง920x500.png)
บริษัท ฟอลคอนประกันภัย จำกัด (มหาชน) โดยคุณอำนาจ มาตรง ที่ปรึกษาฝ่ายกฎหมายและกำกับดูแลองค์กร เป็นตัวแทนบริษัทฯ ร่วมสนับสนุนโครงการรณรงค์ความปลอดภัยทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ 2565 ต่อเนื่องเป็นปีที่ 2 มอบเสื้อจราจรสะท้อนแสง จำนวน 200 ตัว โดยมีคุณไมตรี ชนูดหอม ผู้อำนวยการภาค สำนักงานคปภ. ภาค 4 (นครราชสีมา) เป็นผู้รับมอบ เพื่อนำส่งต่อให้กับตำรวจภูธรภาค 3 ต่อไป